GIDAN UNCLE
PAGE 2
DAGA HAUSA NOVEL TV

“Duk yadda Umaimah take tunanin Hameed zai tausaya mata, abin ya faskara. Wani irin rikitaccen salo yake yi mata wanda yake nuna mata tabbas ya manta da wace yake tare. Gaba ɗaya ya susuce mata, murza ta yake da matsata son ransa. Nipples ɗinta kuwa kamar za su tsinke saboda azabar murza da tsotsar da suke sha.
Duk wannan abin da yake yi mata bai hanata kuka ba. Tana ta ƙoƙarin ture shi, amma ya haɗa hannuwanta duka ya riƙe da nashi, yana ta tsotse mata nono, tare da matsasu sosai. Saboda ya daɗe da haushin boobs ɗinta — kullum idan suka zauna ba shi da abin kallo kamar su a jikinta. Yana son breast a rayuwarsa.
Haka ya riƙa tafiya a hankali har zuwa ƙasanta, ya riƙa wasa da gurin kamar ba zai daina ba. Tsoro da fargaba ne suka ƙaƙaf da ita. Babu alamun ruwa a gurin, sai wani irin hucin zafi da motsi da wajen yake yi. Amma saboda ƙwarewarsa, sai da ya san inda ya taɓo — ruwan ya zo. Jin ta yi laƙwas ne sai shassheƙa kawai da take yi ne ya sa shi zare boxers ɗinsa.
Ya fito da lafiyayyar joystick ɗinsa, ya fara saita ta a gabanta. Ta saki wata razannanniyar ƙarar azaba saboda wani irin zafi da zugi da take ji. Tana kuka, tana ihu, tana komai, tana zuba masa magiya — amma ko a jikinsa.
Duk inda ake lissafin marasa imani, to za ta saka Hameed a sahun farko. Saboda ko matar da ya biya sadaki ya aura, ba zai yi mata irin wannan wawuyar shiga ba. Ita dai Umaimah ba ta san sanda ya gama shigarta da bidirinsa ba, sai farkawa ta yi washe gari.
Ta ganta a kwance a ɗakin sa, daure da drip a hannunta. Buɗe idonta ta yi a hankali, ta sauke shi akan Uncle Hameed da ke zaune saman bedside. Ya haɗa kansa da gwiwarsa.
Abubuwan da suka faru ne suka riƙa dawo mata. Ta yi wata irin zabura, ta ƙwallah ƙara tare da fincike robar drip ɗin. A firgice ya taso, ya hauro gado da sauri, ya riƙeta gam a jikinsa.
Cije leɓe ta riƙa yi. Ta yi wata jijjiga, ta hankade shi gefe. Ya dire ƙasa. Ta fara ƙoƙarin miƙewa tsaye. Da ƙyar ta iya miƙewa, ƙafafunta na rawa. Ta nufi ƙofa. Tana daga ƙafarta, da ƙyar miƙewa ya yi, ya nufota. Ya riƙo hannunta cikin wata raunanniyar murya yace:
“Umaimah, ki tsaya ki ji abin da zan faɗa miki. Don Allah, ki saurare ni. Kada abin ya yi min yawa. Na sani, na cutar da ke. Na raba ki da ƙimarki. Kaico na, kaicon rayuwata da na kasance azzalumi gare ki. Amma na sani, za ki iya yafemin, Umaimah… plz…”
Daga masa hannu ta yi, tare da kwace hannunta. Cikin kuka tace:
“Ka na da bakin yi min wata magana Uncle Hameed? Ashe rashin imanin naka bai isheka ba? Sai ka haɗa min da wasu kalaman da za su ƙara tarwatsa zuciyata? Allah ya isa tsakan—”
Da sauri ya rufe mata baki da nasa, yana zubar da wasu hawaye masu zafi. Ƙwacewa ta yi daga jikinsa, ta zube a ƙasa tace:
“Inna lillahi wa inna ilaihir raji’un… Waini, Umaimah ce? Mutumin da na ɗauka a matsayin mahaifi ya yi min fyade? Allah ya isa tsakanina da kai Uncle. Ka cutar da ni. Ka ceceni! Allah, dama ɗaukan rayuwata ka yi da wannan muguwar ranar da na gani?
Dama dalilin da ya sa ka rabani da ’yar uwata kenan? Ka kawo ni gidanka saboda idan na girma ka yi lalata da ni? Dama burinka kenan a kaina da ka hanani kula kowa? Idan Aunty Sadiya ta yi maka magana sai ka ce kana da buri a kaina?
Ashe burin naka kenan — ka rabani da budurcina kafin mijina? Uncle Hameed, me na yi maka? Da zafi haka da ka zaɓi cutar da ni, bayan alkhairan da ka ɗauki tsayin lokaci kana wanzarwa a rayuwata?
Me na yi maka, Uncle? Me zan ce da mahaifanka idan suka fahimci na yi asarar budurcina ba tare da sun yi min aure ba? Me zan faɗawa ’yar uwata da mijin da zai aureni? Uncle, da wanne ido kake son na kalli matarka? Ita da ta ɗaukeni, ba ta taɓa bambanta ni da ’yayanta biyu ba – Nihal da Maliha.
Uncle Hameed, me yasa? Wanne ruɗi ne ya kai ka ga aikata min wannan abin? Wanne daɗi ko nutsuwa ka ji a jikina…?”
Tana ruwan bala’i.
Ba ta ji tahowarsa ba, sai ji ta yi ya ɗagata cak, ya ajiye ta bisa gado. Ya fizge zanin da ta ɗaura a ƙirjinta.
Kallonsa ta yi a firgice, da idanunta da suka kada suka yi jawur saboda kuka.
Za ta yi magana, ya ɗora mata hannu a saman lips ɗinta, cikin ruɗaddiyar muryarsa yace:
“Ban katse miki hanzari ba har kika gama, saboda haka nima kada ki kuskura ki ce min komai har sai na gama baki amsoshin tambayoyinki.”
Yana faɗin haka, ya ɗora bakinsa a nata, yana tsotsar lips ɗinta, har ya samu ya zura harshensa cikin bakinta yana tsotsa cike da ƙwarewa.
Kuka take yi masa sosai, tana son ba shi haƙuri ya ƙyaleta, amma ya ƙi bata dama, ya ƙi sakin mata bakinta.
Hannunsa ya kai ya kamo boobs ɗinta, a nufinsa dole sai ta ji abin da yake ji game da ita.
Yadda yake wasa da boobs ɗinta ne ya sata ƙanƙameshi.
Ta ce:
“Wayyoh Allah Un…cle, zafi! Ka ƙyaleni don Allah… Wayyoh Mama…”
Sake ɗora bakinsa ya yi, ya fara lasar nipples ɗinta, yana tsotsarsu da wani rikitaccen salo.
So yake dole sai ya cusa mata sha’awarsa saboda yanayin da yake ji game da ƙanwarta.
Ya san dole za a rina tsakaninsu.”
Kuna sauraron littafin: GIDAN UNCLE
Daga: Hausa Novel Dot Com
Kada ku manta ku yi:
Follow
Like
Share
Mun gode.
“Jiya ya kwashi ganima a jikinta, ya sha daɗi, ya samu nutsuwa da ita sosai.
Ji yake yi ma kamar tun da yake a rayuwarsa bai taɓa tarayya da mace mai daɗinta ba.
Sun ƙulla kenan, dole ya mayar da ita matarsa, tunda Sadiya bata buƙatarshi, da alamun Umaimah zata iya dashi, zata ɗauke shi yadda yake so.
Da wannan tunanin, ya sanya hannunsa a saman kayan dadinta, yana shafawa tare da jan fatar da ta rufe gurin.
Yana janye jikinsa a hankali, har ya kai kansa saitin wajen.
Ya ƙura masa ido, yana jin wata irin bugawar zuciya.
Kyawun halittar gaban Umaimah ma dabam ne.
Yadda yake kallon gurin kamar ya samu TV ne.
Ya bata damar turashi ƙasa, da sauri ta diro daga gado.
Kafin ya miƙe, tuni ta taka ƙafarta ta shige bathroom a guje.
Yana zuwa daidai ƙofar, ya ji ta murɗa key.
Zubewa suka yi a tare, kowanne yana haki.
Dafe kanta tayi, tana wani irin kuka mai ciwo, tana faɗin:
“Ya Allah, wanne irin ƙarni rayuwata ta riska ne? Me hakan yake nufi? Anya ma kuwa Uncle Hameed dinne wannan?
Ashe da gaske ne da ake cewa ba a shaidar mutum?
Uncle Hameed ne ya rabani da budurcina, kuma yake ƙoƙarin sake aikata wani zunubi dani…”
Rintse idonta tayi, tana girgiza kanta.
So take kawai ta buɗe idonta ta ga bacci take yi — duk abin da ya faru mafarki ne.
Amma maimakon hakan, sai ta ji yana buga ƙofar da ƙarfi, yana kiran sunanta:
“Umaimah! Umaimah, ki buɗe min. Babu abin da zan yi miki.
Kada ki cutar da kanki. Wallahi bazan sake yimiki komai ba, don Allah ki buɗe min…”
Yana maganar ne da wata irin sexy voice da bata taɓa sanin Uncle Hameed ya mallaka ba.
Sake ƙanƙame ƙofar tayi, tana kuka.
Ja tayi da baya da sauri, jin yadda yake dukan ƙofar da ƙarfi, tare da murɗa handle din.
Durƙushewa tayi, ta rintse idonta, tare da toshe kunnenta, jikinta na karkarwa.
Zabura tayi, ta miƙe, jin ƙarar fadowar ƙofar cikin bathroom ɗin.
Zuba mata ido yayi, idonsa na yawo a jikinta.
Ƙasa tayi ta durƙushe, ta zuba gwiwowinta a ƙasa, jikinta na tsuma.
Ta ce:
“Ban san da wacce kalma zan roƙeka ba Uncle Hameed, amma ka sani ban saba ba.
Kada rashin imaninka yasa ka zama sanadin ajalina, ni Umaimah.
Rabona da abinci Uncle tun jiya da safe — jiya azumi nayi.
Ko da nayi buɗa baki, ban ci komai ba sai ruwan Lipton.
Yanzu ƙarfe nawa Uncle?
Ka rabani da dataja ta kuma. Rayuwa ma so kake ka rabani da ita?”
Tana maganar ne cikin kuka.
Ba ƙaramin tausayinta ya ji ya darsu a zuciyarsa ba, tare da takaicin abin da yayi mata…
________________________________________
Dagota yayi, ya haɗata da ƙirjinsa, ya rungume ta. Suka sauke ajiyar zuciya a tare. Ya ɗagota cikin rawar murya, yace:
“O…K Shish… shikenan, ba zan yi miki komai ba, amma ki yi min alƙawarin bazaki faɗawa kowa ba. Sannan bazaki riƙa guduna ba.”
Daga masa kai tayi da sauri. Ya ƙara rungume ta yana lasar wuyanta, yace:
“Yawwa ƴar ƙanwata, Allah yayi miki albarka.”
Janta yayi zuwa inda komai na wankan yake. Ya murɗa ruwan zafi, sai da ya kusa rabi, sannan ya kashe, ya kunna na sanyi. Yasa hannunsa, ya ji yayi daidai, ya ɗagata ɗak ya saka ta a ciki.
Ta zabura zata miƙe, yayi saurin dannata ciki, yace:
“Aa, bana son gardama. Na yau ba irin zafin na jiya ba ma.”
Rintse idonta tayi tana cije leɓanta. Da haka har ta samu ruwan yayi sanyi. Ya fita. Ita kuma ta miƙe da ƙyar, tayi wanka, ta ɗaura towel, ta fito.
Shigowa yayi ɗauke da kayanta. Ya miƙa mata, ta sa. Ita dai duk a tsorace take dashi. Bathroom ɗin ya shiga, hakan ne ya bata damar ficewa daga ɗakin.
Tana tafiya tana dafa bango har ta shiga ɗakinta. Ta mayar da ƙofar ta kulle, ta bar makullin a jiki. Ta faɗa saman katifa, ta saki sabon kuka. Ta jima tana kuka, takaici da haushin kanta yana damunta. Ji take yi ita da kanta ta tsani kanta.
Daidai lokacin wayarta tayi ring. Da ƙyar ta kai hannunta ta ɗauki wayar. Sunan yayarta Jameelah ta gani akan sensor ɗin. Ta ajiye wayar saboda a yanayin da take ciki bazata iya ɗaga wayarta ba — zata iya fahimtar wani abu.
Sake ji tayi wayar tana ƙara. Ta kuma ɗaukowa. Yanzu ƙawarta ce Mas’udah take kiranta. Da sauri ta ɗaga ta kara a kunnenta.
Sallama Mas’udah tayi mata, kafin tace:
“Wai wacce duniya kika shiga? Jiyane nake ta kiranki, bakya ɗagawa. Allah yar, nayi zuciya kuma nace bai kamata ba. Gara na ji halin da kike ciki.”
Kukan da take haɗiyewa ne ya sake ƙwace mata. Mas’udah tace:
“Ya Salam! Me yake faruwa haka Umaimah?”
Kukanta ta riƙa ƙoƙarin tsayarwa. Tace:
“Jiya na shiga wata duniya mai cike da ƙwazzazabai da ramukan azaba da nadama. Ban san haka duniyar take ba, kuma ban san zata riskeni a daidai wannan lokacin ba.
Mas’udah, ban yi tunanin ko da zan shigeta, zan shigeta da wanda ya kai ni ita jiya ba. Na shiga uku na, Mas’udah.
Ya zan yi da rayuwata a wannan duniya mai wahalar rayuwa? Ki bani shawara, wallahi kaina ya kulle. Wayyoh Allah, zuciyata kamar zata tarwatse haka nake ji…”
Kuna sauraron littafin: GIDAN UNCLE
Daga: Hausa Novel Dot Com
Kada ku manta ku yi:
Follow
Like
Share
Mun gode.
“Da sauri Mas’udah ta dakatar da ita da cewa:
“Kinata bani a ƙundundune Umaimah. Kina ɗaga min hankali. Ki faɗa min me ya faru dake don Allah.”
Cikin wani irin wahalallen kuka tace:
“Mas’udah… fyade ya yi min jiya… na shiga uku na Mas’udah… ya zan yi don Allah…”
“What?! Umaimah? Me kike ce min haka? Fyade fa kika ce! Garin yaya?”
Tashi ta yunƙura tayi zaune. Tace:
“Ban yi niyar faɗawa kowa ba. Na yi nufin barin abin a matsayin sirrina, kamar yadda ya umarce ni. Amma kina da matsayin da bazan iya boye miki ba. Sa’ud… Uncle Hameed shi ne ya yi min fyade jiya…”
Nan ta kwashe komai ta faɗa mata. Amma ga mamakinta, maimakon ta ji hankalin Sa’ud ya tashi, sai ta ji ta tuntsire da dariya. Sai da tayi me isarta, sannan tace:
“Dama na san dole wata rana cikin biyu ɗaya zai faru, Umaimah. Uncle ɗinki ya yi ƙoƙari da yayi bari kika kawo yanzu da budurcinki. Wlh ya burge ni sosai da yayi wannan namijin ƙoƙarin da mazan waje suka kasa yi. Shawara ɗaya da zan baki ita ce, ki nemi maganin da zai wanke miki mahaifarki ki sha, kafin labari ya sha bambam. Don abu ne mawuyaci yadda kika tara ruwan nan baki yi ciki ba.”
Gaban Umaimah ba ƙaramin faɗuwa yayi ba. Tace:
“Ciki? Sa’ud? Yanzu sai nayi ciki daga yi ɗaya? Aa, bazan yi ciki ba. Shi ma bazai yi gangancin da zai min ciki ba.”
Murmushi Sa’ud tayi, tace:
“Ki yarda dani Umaimah. A ƙalla na baki shekara biyu a haihuwa. Kuma na fi ki shiga mutane. Sannan na san maza tun kafin Uncle ya dandana miki jiya. Na san daɗi da zumar dake jikin namiji. Wlh namiji irin Uncle Hameed dabam ne. Akwai su da kayan aiki, kuma sun san lagon mace. Suna da sugar sosai. Kada ki yi sakacin da zaki rasa shi. Ki bashi jiki. Ki bashi kaya sosai. Na san zaki more shi sosai. Kodayake shi ma bazai ƙyaleki ba. Ke din type ɗinsa ce…”
Dakatar da Sa’ud tayi da cewa:
“Ya isheni haka Sa’ud, waike wacce irin mace ce ne? Mene daɗi a wannan azabar? Ina daɗin yake banda wahala tun jiya, amma har yanzu gurin mugun ciwo yake yi min. Boobs dina kamar za su cire, haka nake ji. Amma kice min daɗi, meye daɗin?”
Tun da ta fara maganar, Sa’ud take dariya. Sai da ta ji tayi shiru, sannan tace:
“Ke banza ce. Ai dama bazaki ji daɗin yanzu ba. Ki bari ya ƙara sau ɗaya zuwa biyu, idan kika fasa gardin da kanki, zaki nemeshi. Bari dai na zo gidan naku, dama ina Durber Hotel da guy na.”
Tana ajiye wayar, ta ji hayaniyar yaran suna buga ɗakinta suna kiran:
“Aunty Umah mun dawo, buɗe. Uncle yace baki da lafiya.”
Da ƙyar ta tashi ta buɗe musu ƙofa. Suka taho da gudu zasu faɗa jikinta, ya yi saurin janye su yace:
“Kayy, ku bari. Aunty bata da lafiya, kada ku ƙara laifin da ba naku ba.”
Yana magana yana kallonta, yana yi mata wani murmushin gefen baki.
Bata iya jure kallon shi ba, ta juya ta shiga cikin ɗakin. Ta zauna a gefen katifar. Nihal ta shigo ta zauna kusa da ita tace:
“Aunty, yau baki yi mana breakfast ba. Sai Uncle ne yayi mana. Da muka tambayeshi, yace baki da lafiya. Me ya same ki?”
Tambayar da yarinyar tayi mata ne ya sata dagowa. Ta dubeshi yana sauke Maliha a saman katifar. Yace:
“Nihal, banason surutu fa. Kin sani. Ina ruwanki da abin da yake damunta? Maza ku zo na cire muku kayanku ku ci abinci, ku tafi Islamiyyah.”
Tsalle Maliha tayi cikin ƙwarancinta tace:
“Tare zamu tafi da Aunty ko Uncle?”
Kallon Umaimah yayi yace:
“A’a, ku kaɗai zaku je.”
Yana faɗin haka, ya miƙe ya fita. Ya ɗauko warmer din abincin ya kawo ɗakin. Ya ɗauka ya zuba wa yaran, ya ajiye musu. Ya sake zubawa a wani flet din, ya zuba lemo a cup.
Ya tashi ya ƙarasa kusa da Umaimah. A razane ta kalleshi jin ya zauna a gabanta, har cinyarsa na gugar tata.
Idanunta ya kawo ruwa. Yayi saurin daure fuska yace:
“Ba kuka nace ki yi min ba. Abinci zan baki ki ci, kuma banason musu.”
Yana faɗin haka, ya fara ɗiban abincin yana kai mata bakinta. Da ƙyar take haɗiyar abincin kamar magani, tana hawaye.
Sallamar Sa’ud ce tasata ɗago kanta. Suka haɗa ido dashi. Lokacin da Sa’ud ta ƙarasa shigowa ɗakin, ta kalli Umaimah, tayi murmushi tare da cewa:
“Ban san baki da lafiya ba. Sai da na ga saƙonki dazu. Uncle, ina yini?”
Sai mun haɗu a next page.
Comment, Like da Share ɗin ku shi ke Sani. Jin karsashin yin saurin, suburbuɗo muku wani page ɗin!
Hi, this is a comment.
To get started with moderating, editing, and deleting comments, please visit the Comments screen in the dashboard.
Commenter avatars come from Gravatar.